JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA MOMBA.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI KWA NJIA VYA MAANDISHI

Kumb. Na. MODC/AIQ/.....

Rehema Muhunzi
Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni
Halmashauri ya Wilaya Momba

Wajumbe wa Bodi ya Zabuni
Halmashauri ya Wilaya Momba

Tarehe: 29/10/2021
E SOURCE KWA

YAH:MAOMBI YA KUIDHINISHA NJIA YA SINGLE e

AJILI YA UNUNUZI WA HUDUMA NA BIDHAA NA NJIA YA
FORCE ACCOUNT KWA AJILI YA UTERELEZAJI WA UJENZI

WA MAJENGO YA SHULE YA MSINGI NA SEEXCGNDARI
PAMOJA NA NYUMBA Z4& WATUMISHI WA AFYA KWA KIASL
CHA TSHS 1,740,000,0C0.

Tafadhali husika na mada tajwa hapo juu.

Naleta kwenu maombi maombi ya kuidhinisha njia ya single source
kwa kwa 'ajili ya ununuzi wa huduma na bidhaa na njia ya force
account kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa majengo ya shule ya
msingi na sekondari pamoja na nyumba za watumishi wa afya kwa
kiasi cha tshs 1,740,000,000. Kwa fedha ambayb tumepokea kutcka
serikali kuu kwa ajili ya utekelezaji wa miradi tlajwa hapo juu.

Hii ni kwa mujibu wa Kanuni 2013 Na. 58 (1, 2) inayosema. “A

decision of the tender board may be made by the tender board
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and the expression of the views of the majority in writing.

itengo cha Usi 171 : :
Kiteng imamizi wa Ununuzi na Ugavi kinaleta kwenu maombi

ya kupitisha njia hizo mbili ili kutekeleza miradi husika kulingana na

mgawanyo wa fedha kwa kila shule na vituo vya kutol
Afya,idhini kwa njia ya maandishi kwa mujibu wa Sher

wa Umma ya mwaka 2011 na Kanuni za Ununuzi

mwaka 2013.
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